ของรางวัลประจำเดือน ..
- ขอแลกรางวัล
- รายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลเดือนที่แล้ว
* คำแนะนำ ฎกติกาในการเล่นเกมส์
ท่านสามารถอ่านคู่มือการใช้งานเวปบอร์ดได้ โดยคลิกที่นี่

[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
µÍº

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ขอข้อมูลmitsustardaปี2000
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  
  Posted: 8 September 2003 AT 01:09 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

ขอข้อมูลmitsu..stadaปี2000หน่อยครับ ราคาอะไหล่ การกินนำมัน เเละสมรรถนะอื่นๆ คือผมสนใจรุ่นนี้อยู่นะครับ ขอบคุณท่านผู้รู้ทุกท่านครับ

เขียนโดย ...(Guest)

666
เด็กล้างรถ
EXP : 0 | Level : 1
HP
 10
MP
 0
เวปไซด์ ข้อมูลสมาชิก ส่งE-mail ส่งข้อความ
ข้อความที่ : 1
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 8 September 2003 AT 06:02 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

ตัวนี้รู้สึกจะมีคนถามถึงบ่อยและผมก็ตอบไปหลายเที่ยวแล้วด้วยนะครับผมก็เลยกะจะเขียนเป็นบทความวิจารณ์รถเก่าตัวนี้อยู่พอดีตอนนี้ก็เริ่มลงมือไปตั้ง 2 บรรทัดแล้วนะครับคิดว่าคงได้อ่านแบบเต็มรูปแบบเร็วๆนี้ไม่ทราบว่าจะรอไหวหรือเปล่าถ้าว่างๆก็คงเสร็จเร็วนะครับ แฮะๆบางทีผมก็ไม่รู้จะเขียนอะไรเหมือนกันแหละครับ อีกอย่างก็เดี๋ยวจะหาว่าเขียนแต่เก๋งไม่สนใจปิค-อัพอีก เอาคร่าวๆไปก่อนก็แล้วกันนะครับว่าตัวนี้มี 2รุ่นคือ 2.5ลิตร เครื่อง4D56 บริโภคราว 8.2-15.2 กม/ล. กับเครื่อง 4M40 2.8 ลิตรซดราว 7.0-13.8 กม/ล. ราคาอะไหล่นั้นตัว 2.5ที่มีมานานแล้วค่อนข้างจะไม่แพงเท่าไหร่และเทียบหาได้มากมีทั้งใหม่-เก่า ส่วน2.8นั้นแม้ว่าราคาจะถูกลงกว่าเมื่อก่อนมากแต่ถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่นก็ยังจัดว่าแพงอยู่(ยกเว้นฟอร์ดกับมาสด้า)แถมหาของเทียบค่อนข้างยากเหมือนกันครับ สมรรถนะและความทนทานนั้นเป็นหัวใจหลักครับแถมช่วงล่างเกาะชนิดหาตัวจับยากครับ ถ้าดูราคาเทียบกับค่ายอื่นแล้วความคุ้มค่าก็ยังสูงมากทีเดียวครับ แค่นี่ก่อนนะครับถ้ารอไหวก็รออ่านในหน้าวิจารณ์รถเก่านะครับถ้ารอไม่ไหวก็ถามไถ่กันมาใหม่แต่ถ้าถามแล้วหรือผมตอบไปแล้ว..แฮะๆแล้วคุณคิดว่าผมจะเอาอะไรไปเขียนอีกละครับ เอาเป็นว่าตอนนี้กำลังรวบรวมไอ้ที่ผมเคยตอบๆไปอยู่นะครับเพราะผมก็ยังค้นไม่หมดเหมือนกันว่าอยู่ตรงไหนบ้าง ถ้าใครว่างๆก็ช่วยหาด้วยนะครับหรือคุณอาจจะกลับไปค้นๆดูที่ตอบๆไว้บ้างก็ได้นะครับ วันนี้ช่วงเที่ยงๆผมก็ว่าจะลองค้นๆดูเหมือนกัน..แฮะๆถ้าเจอก็บอกผมด้วยนะครับว่าอยู่ตรงไหนเพราะตอนนี้ระบบค้นหาของทางทีมงานยังไม่เปิดใช้งานนะครับ ป.ล.เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวครับ

เขียนโดย ...(Guest)

[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
กระโดดไปยัง  

:: ชมรมคนรักรถ www.car2care.com