ของรางวัลประจำเดือน ..
- ขอแลกรางวัล
- รายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลเดือนที่แล้ว
* คำแนะนำ ฎกติกาในการเล่นเกมส์
ท่านสามารถอ่านคู่มือการใช้งานเวปบอร์ดได้ โดยคลิกที่นี่

Car2Care Club
Car2Care Community
สอบถาม วิจารณ์รถ
อยากให้วิจารญืฮอนด้าแอคร์คอร์ดหน่อย
[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
µÍº

Guest
ผู้เยี่ยมชม
อยากให้วิจารญืฮอนด้าแอคร์คอร์ดหน่อย
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  
  Posted: 4 May 2007 AT 09:21 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

กำลังจะหารถมือสองใช้ ในราคาไม่เกิน 3แสน สนใจฮอนด้าแอคคอร์ดปี 96-98 ตัวไฟท้ายสองก้อนอยากให้วิจารย์หรือผู้มีประสบการหรือใช้งานอยู่ว่า เป็นอย่างไรบ้าง จะนำมาติดแก๊สด้วย มีจุดออ่นมากไหมรุ้นนี้ ข้อเด่น อะไหล่ สมรรภาพของรถซื้อมาแล้วใช้ไปสัก 5ปี หลังติดแก๊สจะไหวไหม ขอคำแนะนำและคำติชมด้วยครับ

joei
เด็กฝึกหัด
EXP : 79 | Level : 6
HP
 22
MP
 15
เวปไซด์ ข้อมูลสมาชิก ส่งE-mail ส่งข้อความ
ข้อความที่ : 1
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 18 May 2007 AT 15:36 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

ไม่ได้บอกมาด้วยว่าเป็น exi  หรือ เป็น vtec เพราะว่าถ้าเป็นvtec อาจจะติดตั้งแก็สแพงกว่านิดหน่อย

แต่ถ้าเป็น exi น่าจะไม่น่ามีปัญหาอะไรนะครับ หาที่ติดดีๆ หน่อยก็แล้วกัน

อ้อแนะนำอีกอย่างคับ ถ้าใช้วิ่งไม่มากจิงๆ ไม่แนะนำให้ติดไม่ว่าจะรุ่นไหนทั้งนั้น ไม่คุ้มคับ

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 2
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 1 February 2008 AT 03:07 | IP ***

ผมก้อใช้ตัวนี้อยู่ครับ  วิ่งดี  ระบบป้องกันหลาย ๆ อย่างก้อดี แต่ค่อนข้างกินน้ำมันนิดหน่อยครับ
night_mars
เด็กล้างรถ
EXP : 5 | Level : 1
HP
 10
MP
 2
เวปไซด์ ข้อมูลสมาชิก ส่งE-mail ส่งข้อความ
ข้อความที่ : 4
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 14 February 2008 AT 00:54 | IP ***

ผมใช้รุ่นนี้เลยเครื่อง 2200 vtec วิ่งดี 170km/h ยังให้อาการที่นิ่งดีเหมือนกันคับ

แต่เปลืองน้ำมันใช้ได้เลย  ผมเอาไปติดแก๊สมา  LPG 17,000 B-.ใช้รถทุกวันยังไม่มีอาการผิดปกติอะไรเลย

คับ (ติดแก๊สมาหลายเดือนแล้วคับวิ่งไปลายหมื่นกิโล) แต่ต้องหาร้านติดตั้งที่ดีๆหน่อยนะคับ

[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
กระโดดไปยัง  

:: ชมรมคนรักรถ www.car2care.com