ของรางวัลประจำเดือน ..
- ขอแลกรางวัล
- รายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลเดือนที่แล้ว
* คำแนะนำ ฎกติกาในการเล่นเกมส์
ท่านสามารถอ่านคู่มือการใช้งานเวปบอร์ดได้ โดยคลิกที่นี่

Car2Care Club
Car2Care Community
สอบถาม วิจารณ์รถ
ขอความเห็นจากผู้เชี่ยวชาญVOLKSWAGEN CARAVELLE VR6 หน่อยเด้อค่ะ
[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
µÍº

mygain
เด็กล้างรถ
EXP : 1 | Level : 1
HP
 10
MP
 2
เวปไซด์ ข้อมูลสมาชิก ส่งE-mail ส่งข้อความ
ขอความเห็นจากผู้เชี่ยวชาญVOLKSWAGEN CARAVELLE VR6 หน่อยเด้อค่ะ
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  
  Posted: 9 October 2007 AT 00:30 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

ชอบรถรุ่นนี้มากค่ะดูดีทั้งภายนอกและภายในราคาก็โอเคสำหรับมือสองแต่ไม่ทราบข้อดีข้อเสีย ต้องรบกวนด้วยนะค่ะจะเป็นพระคุณหลาย

1600cc
ช่างเล็ก
EXP : 1184 | Level : 25
HP
 80
MP
 70
เวปไซด์ ข้อมูลสมาชิก ส่งE-mail ส่งข้อความ
ข้อความที่ : 1
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 17 October 2007 AT 16:23 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

ส่วนตัวผม ถ้าพูดถึงราคากับสมรรถนะ มานเกินคุ้ม

แต่ข้อเสีย ห้องเครื่องเล็กไปทำให้เครื่องร้อนอบมากไป ต้องเซ็ต ต้องเช็คห้องเครื่องให้เนียนๆดีๆ เพราะรุ่นนี้ ไม่ว่าจาเปนเครื่อง 4 สูบธรรมดาก่ยังไหม้เลย

ส่วน เครื่อง VR6 ก่ขับมันทันใจ ออกตัวซิ่งเร็ว

แต่ขอบอกไว้ก่อน ถ้าใจเย็นเก็บตังค์ไปเล่น ตัว TDi จาประหยัดมาาาาาก (จะเอา Seat AHUMBRA[VW SHARAN] ก่ได้)

[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
กระโดดไปยัง  

:: ชมรมคนรักรถ www.car2care.com