ของรางวัลประจำเดือน ..
- ขอแลกรางวัล
- รายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลเดือนที่แล้ว
* คำแนะนำ ฎกติกาในการเล่นเกมส์
ท่านสามารถอ่านคู่มือการใช้งานเวปบอร์ดได้ โดยคลิกที่นี่

Car2Care Club
สัพเพเหรถ
Pretty และดารา(โพสต์รูป)
ร้าน ชลบุรี ยางดี ( maxis ) ที่ชลบุรี ห่วยที่สุด
[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
µÍº

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ร้าน ชลบุรี ยางดี ( maxis ) ที่ชลบุรี ห่วยที่สุด
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  
  Posted: 1 March 2008 AT 12:42 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

ผมไปทำรถร้าน ชลบุรี ยางดี (maxxis) ที่ชลบุรีเป็นร้าน ประมาณ 3 ห้อง ห่วยแตกที่สุด ทำล้อแม็กรถผมเป็นรอยลึกมาก  แล้วไม่รับผิดชอบเลย ช่างไม่มความรู้ ตั้งศูนย์ก็ไม่เป็น   ห่วยแตกมากๆๆ เพื่อนรู้แล้วช่วยบอกต่อยด้วยนะ อย่าเข้าไปทำอีก เสียความรู้สึกมากๆๆ 

JaturontThan
เด็กล้างรถ
EXP : 18 | Level : 2
HP
 12
MP
 4
เวปไซด์ ข้อมูลสมาชิก ส่งE-mail ส่งข้อความ
ข้อความที่ : 1
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 26 March 2008 AT 11:13 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

Guest พิมพ์ว่า :

ผมไปทำรถร้าน ชลบุรี ยางดี (maxxis) ที่ชลบุรีเป็นร้าน ประมาณ 3 ห้อง ห่วยแตกที่สุด ทำล้อแม็กรถผมเป็นรอยลึกมาก  แล้วไม่รับผิดชอบเลย ช่างไม่มความรู้ ตั้งศูนย์ก็ไม่เป็น   ห่วยแตกมากๆๆ เพื่อนรู้แล้วช่วยบอกต่อยด้วยนะ อย่าเข้าไปทำอีก เสียความรู้สึกมากๆๆ 

ขอบคุณครับที่เตือน

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 2
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 26 March 2008 AT 21:52 | IP ***

จริงหรือเปล่าครับ ผมผ่านร้านนี้อยู่ประจำ
saha35
เด็กล้างรถ
EXP : 2 | Level : 1
HP
 10
MP
 2
เวปไซด์ ข้อมูลสมาชิก ส่งE-mail ส่งข้อความ
ข้อความที่ : 3
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 27 April 2008 AT 11:03 | IP ***

ขอบคุณครับที่เตือนนนนนนนนน 

k k
เด็กฝึกหัด
EXP : 93 | Level : 7
HP
 24
MP
 17
ข้อความที่ : 6
เห็นด้วย   1
ไม่เห็นด้วย   0

Posted: 25 May 2009 AT 17:23 | IP ***

ร้านนื้ผ่านประจำ ขอบคุณที่เตือนคับ

[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
กระโดดไปยัง  

:: ชมรมคนรักรถ www.car2care.com