ของรางวัลประจำเดือน ..
- ขอแลกรางวัล
- รายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลเดือนที่แล้ว
* คำแนะนำ ฎกติกาในการเล่นเกมส์
ท่านสามารถอ่านคู่มือการใช้งานเวปบอร์ดได้ โดยคลิกที่นี่

[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
µÍº

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ไดชาร์จฟอร์ดเอสเคป
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  
  Posted: 12 March 2008 AT 02:04 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

อยากทราบว่าไดชาร์จเอสเคป ซ่อมได้ไหม และซ่อมที่ไหนดี ราคาค่าซ่อมประมาณเท่าไหร่ ถ้าซ่อมแล้วจะใช้ไปใด้อีกประมาณเท่าไหร่    และถ้าจะซื้อใหม่ราคาประมาณเท่าไหร่ เห็นว่าแถววรจักรมีขายราคาจะถูกกว่า 

ศูนย์หรือไม่    ช่วยตอบทีครับเอาอย่างหมดปัญหาเลยนะ ไม่ต้องกลัวยาวว่าจะขี้เกียจอ่าน เอาแบบตัดสินใจได้เลย

o9401
ช่างเล็ก
EXP : 1498 | Level : 25
HP
 80
MP
 60
เวปไซด์ ข้อมูลสมาชิก ส่งE-mail ส่งข้อความ
ข้อความที่ : 1
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 18 March 2008 AT 10:31 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

ต้องดูว่าอะไรเสียครับ แต่ถ้าซ่อมไม่ได้ให้ร้านไดเทียบให้ก็ได้ รถผมหลายคันใช้ไดญี่ปุ่นก็ไม่มีปํญหาอะไร วิธีนี้น่าจะประหยัดกว่านะครับ

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 2
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 17 July 2009 AT 13:50 | IP ***

ลองเข้าไปดูที่ร้านไทยแสงเจริญไดนาโม ดูสิคับ ร้านอยู่แถวหัวลำโพง วัดไตรมิตร

ผมมีเว็ปของเค้า ลองเข้าไปดูเองนะคับ

www.thaisang.com

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 4
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 18 January 2011 AT 13:44 | IP ***

ไปที่ร้านปรีชาญไดนาโม ซ.ลาดพร้าว122  เข้าซอย100 ม.ร้านอยู่ซ้ายมือ  ก่อนกน้านี้เปลี่ยนไดชาร์จ เปลี่ยนแบ๊ตใช้ได้ สามเดือนก็เป็นอีก ไม่พอ  ราคาซ่อมศูนย์ก็แพงมาก  ร้านี้ใช้ บล๊อกไดชาร์จของนอกแต่ข้างในดัดแปลงเอง  ใช้มา ร่วมปีแล้วยังไม่มีปัญหา ราคาเบ็ดเสร็จประมาณ 7 พันเศษ

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 5
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 16 March 2011 AT 15:28 | IP ***

เปลี่ยนไปใช้ของ นิปปอน ได้ครับมีร้านทำอยู่ ซ.ลาซาล เปลี่ยนแล้วถ้าเสียก็ซ่อมถูกๆยินดีแนะนำครับ 085-4842520

[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
กระโดดไปยัง  

:: ชมรมคนรักรถ www.car2care.com