ของรางวัลประจำเดือน ..
- ขอแลกรางวัล
- รายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลเดือนที่แล้ว
* คำแนะนำ ฎกติกาในการเล่นเกมส์
ท่านสามารถอ่านคู่มือการใช้งานเวปบอร์ดได้ โดยคลิกที่นี่

Car2Care Club
New&Activities
แนะนำและช่วยเหลือจาก Car2Care
อยากทราบว่า ราคา benz c 200 w204 ปี2008 ราคามือสอง จะอยู่ที่ประมาณเท่าไร่ครับ
[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
µÍº

99_life
เด็กล้างรถ
EXP : 1 | Level : 1
HP
 10
MP
 2
เวปไซด์ ข้อมูลสมาชิก ส่งE-mail ส่งข้อความ
อยากทราบว่า ราคา benz c 200 w204 ปี2008 ราคามือสอง จะอยู่ที่ประมาณเท่าไร่ครับ
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  
  Posted: 4 June 2008 AT 22:11 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

อยากรู้ราคาโดยประมาณ ของ benz c200 w204 ปี 2008 มือสอง ราคาอยู่ในช่วงกี่บาทครับ พอดีดูมือหนึ่ง ก็อยู่ที่2750000-2990000 ก็เลยอยากรู้น่ะครับว่ามือสองนี่ อยู่ที่เท่าไหร่ พอดีอยากได้สีขาว แล้วผ่อน อยู่ที่ประมาณยังไงครับ ตอนแรกดู accord 2008 มือหนึ่ง เลยอยากรู้ว่าถ้าตัวนี้มือสอง จะอยู่ที่เท่าไหร่ เพราะ มีคนแนะนำให้ซื้อเบนซ์ มือสองดีกว่า  ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 1
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 17 August 2008 AT 12:13 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

2m.+ -
Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 2
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 18 August 2008 AT 11:00 | IP ***

ถ้าได้รถคันที่ถูกใจแล้วก่อนตัดสินใจซื้อลองเข้าไปดูที่ www.testcar.co.th ก่อนนะครับ จะได้รถสภาพดีสมราคาแน่นอน

[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
กระโดดไปยัง  

:: ชมรมคนรักรถ www.car2care.com