ของรางวัลประจำเดือน ..
- ขอแลกรางวัล
- รายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลเดือนที่แล้ว
* คำแนะนำ ฎกติกาในการเล่นเกมส์
ท่านสามารถอ่านคู่มือการใช้งานเวปบอร์ดได้ โดยคลิกที่นี่

Car2Care Club
Car2Care Community
ปัญหาการใช้รถและซ่อมแซม
รถฮุนได อะไหล่ ศูนย์ซ่อม แนะนำทีครับ
[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
µÍº

Guest
ผู้เยี่ยมชม
รถฮุนได อะไหล่ ศูนย์ซ่อม แนะนำทีครับ
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  
  Posted: 4 May 2004 AT 18:09 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

ซื้อรถฮุนได มือสองมาครับ อยู่นครพนม ไม่ทราบว่ามีศูนย์ซ่อม หรือหากรถมีปัญหา สามารถเข้าศูนย์ หรือหาอะไหล่ ได้ที่ไหนบ้างครับ

เขียนโดย ...(Guest)

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 1
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 4 May 2004 AT 23:42 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

ลงไปดูกระทู้ข้างล่างคุณครับ

666
เด็กล้างรถ
EXP : 0 | Level : 1
HP
 10
MP
 0
เวปไซด์ ข้อมูลสมาชิก ส่งE-mail ส่งข้อความ
ข้อความที่ : 2
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 6 May 2004 AT 06:31 | IP ***

อุอุ..อันนี้ซื้อมาแล้วนะครับ..เท่าที่เห็นผ่านตาว่ามีป้ายรับซ่อมเป็นทางการจะมีที่อุดร-ขอนแก่น-โคราชนะครับ ที่บ้านคุณนั้นไม่แน่ใจว่าเคยเห็นหรือเปล่า..อุอุ..ตอนไปดูไหลเรือไฟก็ไปตอนมืดๆเสียด้วยซิ ลองสอบถามที่ศูนย์มิตซูหรือมาสด้าดูนะครับว่ารับซ่อมหรือเปล่า ส่วนมากศูนย์มิตซูกับมาสด้าตามต่างจังหวัดจะรับซ่อมทั้งแดวูและฮุนไดนะครับ ส่วนเรื่องอะไหล่นั้นอาจจะติดต่อผ่านร้านขายอะไหล่ใกล้บ้านหรือจะสั่งเองส่งผ่านรถทัวร์ก็ได้ครับ ส่วนเบอร์โทรติดต่อลองค้นหาด้วย”0-2”หรือ”02” ดูนะครับ ป.ล.เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวครับ

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 3
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 11 May 2004 AT 14:20 | IP ***

ต้องการอะไหล่โทร 02-8845886-7 ขอให้โชคดีกับการใช้นะครับ

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 4
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 20 September 2005 AT 16:28 | IP ***

รถฮุนไดไม่มีสีดําหรือค่ะสนใจอยากลองขับค่ะ

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 5
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 23 May 2006 AT 17:17 | IP ***

เข้าไปสอบถามที่WWW.HYUNDAICLUBTHAILAND นะครับได้ตลอดอะไหล่เพียบ

[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
กระโดดไปยัง  

:: ชมรมคนรักรถ www.car2care.com