ของรางวัลประจำเดือน ..
- ขอแลกรางวัล
- รายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลเดือนที่แล้ว
* คำแนะนำ ฎกติกาในการเล่นเกมส์
ท่านสามารถอ่านคู่มือการใช้งานเวปบอร์ดได้ โดยคลิกที่นี่

Car2Care Club
Car2Care Community
สอบถาม วิจารณ์รถ
กำลังซื้อรถมือ2 mazda 323 1.8 คิดมากค่า
[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
µÍº

Guest
ผู้เยี่ยมชม
กำลังซื้อรถมือ2 mazda 323 1.8 คิดมากค่า
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  
  Posted: 23 August 2009 AT 12:20 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

ใครพอรู้เรื่องเต้นท์รถ เกษราบ้างไหมค่ะว่ารถเป็นยังไง แล้วการจัดไฟแนนท์แอบงงนิดๆค่ะ

เพราะเค้าจะพยายามให้เราทำอะไรเร็วๆเดียวเซ็นเอกสาร เดียวชำระเงินจอง กลับมายังงงอยู่เลย

ไม่รู้ว่ารถโดนย้อมแมวไหม แล้ว รถรุ่นนี้เค้าบอกว่าฟรีดาวน์ กลัวว่าเอาไปไฟแนนท์เข้าไปๆมาๆดาวน์สูงแทน

แล้วถ้าเราดาวน์ไม่ไหวเค้าก็จะยึดเงินจอง 5000 ใช่ไหมค่ะ หรือไม่ก็ต้องเลือกคันอื่นแทน

อยากรู้ประวัติเต้นท์นิดค่ะ ใครเคยไปซื้อเต้นท์นี้บ้างแล้วเป็นยังไงบ้างค่ะ

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 1
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 24 August 2009 AT 07:43 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

เรื่องเต็นท์ไม่ทราบอะครับ ส่วนการจองขอต่อรองซักสองพันห้าดูครับเผื่อไว้กันเหนียว...
Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 2
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 24 August 2009 AT 23:18 | IP ***

เงินจองแพงจังเลยครับ  ส่วนใหญ่ค่าจองไม่น่าจะเกิน 3,000  นะครับ 

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 3
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 2 September 2009 AT 03:47 | IP ***

ตอนนี้จองไปแล้ว รอส่งเอกสารค่ะ แต่ก็ยังลังเลเรื่องรถ อยู่

แต่ก็ขอขอบคุณนะค่ะ ที่มาช่วยแนะนำ

แสดงความคิดเห็น ค่า

[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
กระโดดไปยัง  

:: ชมรมคนรักรถ www.car2care.com