ของรางวัลประจำเดือน ..
- ขอแลกรางวัล
- รายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลเดือนที่แล้ว
* คำแนะนำ ฎกติกาในการเล่นเกมส์
ท่านสามารถอ่านคู่มือการใช้งานเวปบอร์ดได้ โดยคลิกที่นี่

Car2Care Club
Car2Care Community
สอบถาม วิจารณ์รถ
ช่วยวิจารณ์เปอโยต์405SRI ปี95เทียบกับมิตซู ULTIMA ปี93ด้วยนะคะ
[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
µÍº

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ช่วยวิจารณ์เปอโยต์405SRI ปี95เทียบกับมิตซู ULTIMA ปี93ด้วยนะคะ
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  
  Posted: 26 January 2005 AT 12:29 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

อยากให้ช่วยเปรียบเทียบ เปอโยต์405SRI ปี95กับมิตซู ULTIMA ปี93 ตัว24V เป็นรถเกียร์ออโต้ทั้งคู่นะคะ อยากรู้ว่า 1.สมรรถนะ 2. ความคุ้มค่าน่าใช้. 3. จุดใหญ่ๆ ที่ต้องระวัง4.ค่าซ่อมบำรุง ตัวไหนจุกจิกว่ากันคะและตัวไหนน่าใช้กว่า หรือว่าไม่น่าใช้ทั้งคู่ ช่วยตอบให้ด้วยนะะคะ ขอบคุณมากค่ะ

เขียนโดย ...ฝ้าย(Guest)

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 1
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 28 January 2005 AT 06:28 | IP ***
ร่วมโหวต >> เห็นด้วย |ไม่เห็นด้วย Quote

ขอตอบรวมๆ 405 น่าใช้กว่าเยอะ....ในทุกๆด้าน

เขียนโดย ...(Guest)

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 2
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 4 February 2005 AT 23:45 | IP ***

เห็นด้วยกับเปอร์โยครับ ผมเคยใช้ 306XR เครื่อง 1800 สมรรถณะดีเยี่ยมการออกตัวสุดยอด เข้าโค้งไม่ต้องห่วง ที่สำคัญ ประหยัดมากครับ[mail]harold350@hotmail.com[/mail]

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 3
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 7 February 2005 AT 23:55 | IP ***

เปอโยต์กินขาดครับ

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 4
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 12 February 2005 AT 05:31 | IP ***

สองคันนี้ 405 กินขาดอย่างว่าละครับ....แต่ให้ดูเกียร์ออโต้ให้ดีๆ หน่อย..ละกันครับ

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 5
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 18 February 2005 AT 23:16 | IP ***

405ครับขอบอกครับไม่จุกจิกครับ

Guest
ผู้เยี่ยมชม
ข้อความที่ : 6
เห็นด้วย  
ไม่เห็นด้วย  

Posted: 19 February 2005 AT 16:16 | IP ***

ถ้าไม่คิดมากเรื่องราคาขายต่อ,อะไหล่ใช้สัก3-4ปีละก็405น่าใช้กว่าครับ

[หน้า 1 จาก 1] :     1 |
กระโดดไปยัง  

:: ชมรมคนรักรถ www.car2care.com